ข้ามไปที่เนือ้หา
Joseph Doob : a collection of mathematical articles in his memory แสดงตัวอย่างรายการนี้
ปิดแสดงตัวอย่างรายการนี้
Checking...

Joseph Doob : a collection of mathematical articles in his memory

ผู้แต่ง: Joseph L Doob; D L Burkholder
สำนักพิมพ์: Urbana, IL : Dept. of Mathematics, University of Illinois, ©2007.
ครั้งที่พิมพ์/รูปแบบ:   หนังสือ : Englishดูครั้งที่พิมพ์และรูปแบบ
ฐานข้อมูล:WorldCat
คะแนน:

(ยังไม่ให้คะแนน) 0 กับความคิดเห็น - เป็นคนแรก

หัวเรื่อง
เพิ่มเติมเช่นนี้

 

ค้นหาสำเนาในห้องสมุด

กำลังดึงข้อมูล… ค้นหาห้องสมุดที่มีรายการนี้

รายละเอียด

ประเภทของเอกสาร: หนังสือ
ผู้เขียนทั้งหมด : ผู้เขียนร่วม Joseph L Doob; D L Burkholder
ISBN: 097469861X 9780974698618
OCLC Number: 232302478
หมายเหตุ: Issued as: illinois journal of mathematics, v. 50, no. 1-4.
คำอธิบาย: viii, 1028 p. ; 23 cm.
ชื่อเรื่องอื่น: Illinois journal of mathematics.
ความรับผิดชอบ edited by Donald Burkholder.

รีวิว

ความคิดเห็นผู้ที่ใช้งาน
กำลังดึง รีวิว GoodReads…
Retrieving DOGObooks reviews...

แท็ก

เป็นคนแรก.

รายการคล้ายกัน

หัวเรื่องที่เกี่ยวข้อง:(1)

ยืนยันคำขอนี้

คุณอาจะร้องขอรายการนี้แล้. โปรดเลือก ตกลง ถ้าคุณต้องการดำเนินการคำขอนี้ต่อไป.

Linked Data


<http://www.worldcat.org/oclc/232302478>
library:oclcnum"232302478"
library:placeOfPublication
library:placeOfPublication
owl:sameAs<info:oclcnum/232302478>
rdf:typeschema:Book
rdfs:seeAlso
schema:about
schema:about
schema:contributor
schema:contributor
schema:copyrightYear"2007"
schema:datePublished"2007"
schema:exampleOfWork<http://worldcat.org/entity/work/id/368768465>
schema:inLanguage"en"
schema:name"Joseph Doob : a collection of mathematical articles in his memory"
schema:numberOfPages"1028"
schema:publisher
schema:url
schema:workExample

Content-negotiable representations

ปิดหน้าต่าง

กรุณาลงชื่อเข้าสู่ระบบ WorldCat 

ยังไม่มีบัญชีผู้ใช้? คุณสามารถสร้างได้อย่างง่ายดาย สร้างบัญชีผู้ใช้ฟรี.