ข้ามไปที่เนือ้หา
Positive Solutions of Integro-Differential Inequalities
ปิดแสดงตัวอย่างรายการนี้
ตรวจสอบ...

Positive Solutions of Integro-Differential Inequalities

ผู้แต่ง: R P Agarwal; F -H Wong; S -L Yu
ครั้งที่พิมพ์/รูปแบบ: บทความ บทความ : ภาษาอังกฤษ
สื่อสิ่งพิมพ์:COMPUTERS AND MATHEMATICS WITH APPLICATIONS, 34, no. 10, (November 5, 1997): 61-70
ฐานข้อมูล:British Library Serials
คะแนน:

ขึ้นอยู่กับ 1 การให้คะแนน 1 กับความคิดเห็น

เพิ่มเติมเช่นนี้

 

&AllPage.SpinnerRetrieving;

ค้นหาสำเนาในห้องสมุด

&AllPage.SpinnerRetrieving; ค้นหาห้องสมุดที่มีรายการนี้

รายละเอียด

ประเภทของเอกสาร: บทความ
ผู้แต่งทั้งหมด : ผู้แต่งร่วม R P Agarwal; F -H Wong; S -L Yu
ISSN:0898-1221
BL Shelfmark:3394.730000
หมายเหตุถาษา: English
เอกลักษณ์เฉพาะตัว: 202813862
รางวัลที่ได้รับ:

รีวิว

ความคิดเห็นผู้ที่ใช้งาน

รีวิวผู้ใช้ WorldCat (1)

importatn requirement

โดย asmamath (ผู้ใช้ WorldCat ที่พิมพ์เผยแพร่ 2009-09-13) ยอดเยี่ยม Permalink

how can I get this thesis? I am a master student and I beg you to offer this thesis to me, please.

  • 0 ของ 1 คนคิดว่ารีวิวนี้เป็นประโยชน์ มันช่วยคุณได้มั้ย? 
  •   
กำลังค้นคืน รีวิว GoodReads…
ค้นคืน DOGObooks บทวิจารณ์

แท็ก

แท็กทั้งหมดของผู้ใช้ (1)

ดูแท็กที่นิยมมากที่สุดเป็น: รายชื่อแท็ก | แท็ก Cloud

ยืนยันคำขอนี้

คุณอาจะร้องขอรายการนี้แล้. โปรดเลือก ตกลง ถ้าคุณต้องการดำเนินการคำขอนี้ต่อไป.

เชิ่อมโยงข้อมูล


Primary Entity

<http://www.worldcat.org/oclc/202813862> # Positive Solutions of Integro-Differential Inequalities
    a schema:Article, schema:CreativeWork ;
    library:oclcnum "202813862" ;
    schema:contributor <http://experiment.worldcat.org/entity/work/data/126115623#Person/yu_s_l> ; # S-L Yu
    schema:contributor <http://experiment.worldcat.org/entity/work/data/126115623#Person/wong_f_h> ; # F-H Wong
    schema:creator <http://experiment.worldcat.org/entity/work/data/126115623#Person/agarwal_r_p> ; # R. P. Agarwal
    schema:datePublished "1997-11-05" ;
    schema:exampleOfWork <http://worldcat.org/entity/work/id/126115623> ;
    schema:inLanguage "en" ;
    schema:isPartOf <http://worldcat.org/issn/0898-1221#34_10> ;
    schema:name "Positive Solutions of Integro-Differential Inequalities" ;
    schema:pageStart "61" ;
    schema:productID "202813862" ;
    wdrs:describedby <http://www.worldcat.org/title/-/oclc/202813862> ;
    .


Related Entities

<http://worldcat.org/issn/0898-1221>
    a schema:Periodical ;
    rdfs:label "COMPUTERS AND MATHEMATICS WITH APPLICATIONS" ;
    schema:issn "0898-1221" ;
    .


Content-negotiable representations

Close Window

กรุณาลงชื่อเข้าสู่ระบบ WorldCat 

ยังไม่มีบัญชีผู้ใช้? คุณสามารถสร้างได้อย่างง่ายดาย สร้างบัญชีผู้ใช้ฟรี.